|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Tiếp xúc
nói chuyện ngay.
|
| Công suất đi xe: | 2 người | Động cơ: | 2 cú đánh |
|---|---|---|---|
| Phương pháp truyền: | Ổ đĩa xích | Quá trình lây truyền: | 5 tốc độ |
| Phương pháp đánh lửa: | CDI | Phương pháp bôi trơn: | Áp lực, giật gân |
| Loại ly hợp: | Ly hợp ướt nhiều đĩa, số tay | ||
| Làm nổi bật: | Xe máy Enduro 2 thì 300cc,Xe máy Enduro động cơ làm mát bằng nước |
||
Mô tả:
2-Động cơ đặc biệt làm mát bằng nước 300 đột quỵ, bộ xăng đua đặc biệt Nibi, phanh đĩa phiên bản đường ray phía trước và phía sau, bánh hợp kim nhôm kéo thẳng hạng nhẹ phía trước và phía sau 7 series,Cột lái hạng nhẹ hợp kim nhôm 7, cánh tay phanh, chân đỡ, nôi, vv được làm bằng hợp kim nhôm CNC, khung đặc biệt.Việc giảm phía trước là một chế độ điều chỉnh kép một buồng, và giảm phía sau là một túi khí điều chỉnh. lốp xe ngoại tuyến đặc biệt Yuanxing (thương hiệu Chengyuan), bề mặt sạch không thêu thanh âm thầm.Đèn phía sauCông cụ số với cảm biến đếm.
Thông số kỹ thuật:
| Kích thước (chiều x chiều rộng x chiều cao) | 2140 x820 x 1240 |
| Độ cao của ghế | 900mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1460mm |
| Khoảng cách đất tối thiểu | 280mm |
| Trọng lượng tối đa | 150kg |
| góc lái | 40 |
| góc nghiêng đứng bên | 14 |
| Khả năng lái xe | 1 người |
| Trọng lượng khô | 110kg |
| Công suất bể nhiên liệu | 9L |
| Hệ thống phanh phía trước | phanh đĩa |
| Hệ thống phanh phía sau | phanh đĩa |
| Kích thước lốp xe phía trước | 80/100-21 |
| Kích thước lốp xe phía sau | 100/90-18 |
| Kích thước pin | 12V/6,5Ah |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng nước, bốn nhịp |
| Độ thay thế động cơ | 300CC |
| Xét x xét | 72×71 |
| Tỷ lệ nén | 12.8:1 |
| Sức mạnh tối đa | 36Kw/h |
| Động lực tối đa | 43N.m |
| Tốc độ tối đa | 100km/h |
| Tốc độ gia tốc khởi động | 10S |
| Tốc độ vượt qua | 11S |
| Phương pháp bôi trơn | Áp lực, phun nước |
| Khối lượng dầu | 1.2L |
| Loại ly hợp | Bộ ly hợp ướt đa tấm thủy lực, tay |
| Phương pháp thắp sáng | CDI |
| Máy tắt tia lửa | A8RTC |
| Phương pháp khởi động | Máy khởi động điện |
| Phương pháp truyền | Động cơ chuỗi |
| Tỷ lệ chuyển số cuối cùng | 13:43 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1.Về chúng tôi:
A: Jiangmen Songfeng Import and Export Co., Ltd. là chi nhánh xuất khẩu của cơ sở sản xuất của chúng tôi, Yuanhua Technology Co., Ltd. Chúng tôi cung cấp giá sản xuất trực tiếp và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, đảm bảo bạn nhận được các sản phẩm cạnh tranh trực tiếp từ nguồn.
Q2. Điều khoản thanh toán:
A: Chúng tôi yêu cầu 30% tiền gửi để bắt đầu chuẩn bị sản xuất, với 70% còn lại khi hoàn thành trước khi tải.
Q3. Thời gian giao hàng:
A: Tùy thuộc vào số lượng đặt hàng, thường khoảng 45 ngày làm việc
Q4. Tùy chỉnh:
A: Chúng tôi có thể đáp ứng các yêu cầu của OEM và, với sự cho phép của khách hàng, sử dụng thương hiệu của khách hàng.
Q5. Bao bìPcác thước đo:
A: Kích thước của SKD là 1780×460×840mm, và một thùng chứa 40HQ có thể chứa 96 đơn vị.
Kích thước của CKD là 1400 × 770 × 440mm, và một thùng chứa 40HQ có thể chứa 147 đơn vị.
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
A: Chúng tôi thường đề nghị MOQ là 40HQ, có thể được trộn với các xe máy hoàn chỉnh khác nhau và phụ tùng thay thế. Đối với đơn đặt hàng đầu tiên với số lượng nhỏ, số lượng 20GP cũng được chấp nhận.Cảm ơn sự hiểu biết của bạn rằng chúng tôi không xử lý xuất khẩu bán lẻ.
Q7. Sau bán hàngSdịch vụ:
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ trực tuyến 24 giờ để giải quyết các vấn đề về chất lượng bất cứ lúc nào và đảm bảo cung cấp tất cả các phụ tùng thay thế gốc để đảm bảo trải nghiệm sau bán hàng không lo lắng của bạn.
Người liên hệ: Mr. Unitan Deng
Tel: +86-159 2394 4281