|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Tiếp xúc
nói chuyện ngay.
|
| Công suất đi xe: | 2 người | Động cơ: | 4 thì |
|---|---|---|---|
| Phương pháp truyền: | Ổ đĩa xích | Quá trình lây truyền: | 5 tốc độ |
| Phương pháp đánh lửa: | CDI | Phương pháp bôi trơn: | Áp lực, giật gân |
| Loại ly hợp: | Ly hợp ướt nhiều đĩa, số tay | ||
| Làm nổi bật: | Xe máy Enduro 4 thì động cơ 300CC,Xe Enduro bốn thì với bộ chế hòa khí Keihin,Xe Enduro 4 thì Longding đã được sửa đổi |
||
| Điểm | Parameter |
|---|---|
| Kích thước (chiều x chiều rộng x chiều cao) | 2130*850*1190mm |
| Độ cao của ghế | 870mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1390mm |
| Khoảng cách đất tối thiểu | 300mm |
| Trọng lượng tối đa | 150kg |
| góc lái | 35° |
| góc nghiêng đứng bên | 14° |
| Khả năng lái xe | 2 người |
| Trọng lượng khô | 120kg |
| Công suất bể nhiên liệu | 6.8L |
| Hệ thống phanh phía trước | phanh đĩa |
| Hệ thống phanh phía sau | Dùng phanh trống |
| Kích thước lốp xe phía trước | 80/100/21 |
| Kích thước lốp xe phía sau | 110/100/18 |
| Kích thước pin | 12V/6,5Ah |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng không khí, bốn nhịp |
| Độ thay thế động cơ | 270.2 |
| Xét x xét | 70 x 70.2 |
| Tỷ lệ nén | 9.0:1 |
| Sức mạnh tối đa | 11.5/7000 (kW/r/min) |
| Động lực tối đa | 19/6000 (N*m/r/min) |
| Tốc độ tối đa | 220 km/h |
| Tốc độ gia tốc khởi động | 15s |
| Tốc độ vượt qua | 14s |
| Phương pháp bôi trơn | Áp lực, phun nước |
| Khối lượng dầu | 1.2L |
| Loại ly hợp | Bộ ly hợp ướt nhiều tấm, khởi động bằng điện / chân |
| Phương pháp thắp sáng | CDI |
| Máy tắt tia lửa | D8TC |
| Phương pháp khởi động | Điện khởi động bằng chân |
| Phương pháp truyền | Động dây chuyền |
| Tỷ lệ chuyển số cuối cùng | 15:41 |
Người liên hệ: Mr. Unitan Deng
Tel: +86-159 2394 4281