|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Tiếp xúc
nói chuyện ngay.
|
| Công suất đi xe: | 2 người | Động cơ: | 4 thì |
|---|---|---|---|
| Phương pháp truyền: | Ổ đĩa xích | Quá trình lây truyền: | 5 tốc độ |
| Phương pháp đánh lửa: | CDI | Phương pháp bôi trơn: | Áp lực, giật gân |
| Loại ly hợp: | Ly hợp ướt nhiều đĩa, số tay | ||
| Làm nổi bật: | Xe máy Chopper 150cc 4 thì,Xe máy Chopper 150cc địa hình,Xe máy đường trường với bộ giảm xóc có thể điều chỉnh |
||
Mô tả:
CG150CC động lực, đĩa phía trước và trống phía sau, bánh xe lưới phía trước và phía sau, lốp xe Yuanxing, khử va chạm, Honda gốc 110 trống, ống vuông vuông vuông, tín hiệu quay LED, với kệ lớn,bơmVới thiết bị chống trộm điều khiển từ xa, bộ sạc MP3, USB, tấm bảo vệ động cơ màu trắng bạc, pin 12V6.5AH không cần bảo trì.
Thông số kỹ thuật:
| Điểm | Parameter |
| Kích thước (chiều x chiều rộng x chiều cao) | 2150 × 820 × 1200mm |
| Độ cao của ghế | 900mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1400mm |
| Khoảng cách đất tối thiểu | 220mm |
| Trọng lượng tối đa | 150kg |
| góc lái | 35 |
| góc nghiêng đứng bên | 14 |
| Khả năng lái xe | 2 người |
| Trọng lượng khô | 120kg |
| Công suất bể nhiên liệu | 9L |
| Hệ thống phanh phía trước | Dùng phanh trống |
| Hệ thống phanh phía sau | Dùng phanh trống |
| Kích thước lốp xe phía trước | 2.75/21 |
| Kích thước lốp xe phía sau | 4.10/18 |
| Kích thước pin | 12V/6,5Ah |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng không khí, bốn nhịp |
| Độ thay thế động cơ | 162 |
| Xét x xét | 62×53 |
| Tỷ lệ nén | 9.0:1 |
| Sức mạnh tối đa | 8.8/8000 ((kW/r/min) |
| Động lực tối đa | 11.3/6500 ((N·m/r/min) |
| Tốc độ tối đa | 90km/h |
| Tốc độ gia tốc khởi động | 15S |
| Tốc độ vượt qua | 10S |
| Phương pháp bôi trơn | Áp lực, phun nước |
| Khối lượng dầu | 1.1L |
| Loại ly hợp | Bộ ly hợp ướt nhiều tấm, thủ công |
| Phương pháp thắp sáng | CDI |
| Máy tắt tia lửa | A8RTC |
| Phương pháp khởi động | Máy khởi động đá điện |
| Phương pháp truyền | Động dây chuyền |
| Tỷ lệ chuyển số cuối cùng | 15:46 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1.Về chúng tôi:
A: Jiangmen Songfeng Import and Export Co., Ltd. là chi nhánh xuất khẩu của cơ sở sản xuất của chúng tôi, Yuanhua Technology Co., Ltd. Chúng tôi cung cấp giá sản xuất trực tiếp và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, đảm bảo bạn nhận được các sản phẩm cạnh tranh trực tiếp từ nguồn.
Q2. Điều khoản thanh toán:
A: Chúng tôi yêu cầu 30% tiền gửi để bắt đầu chuẩn bị sản xuất, với 70% còn lại khi hoàn thành trước khi tải.
Q3. Thời gian giao hàng:
A: Tùy thuộc vào số lượng đặt hàng, thường khoảng 45 ngày làm việc
Q4. Tùy chỉnh:
A: Chúng tôi có thể đáp ứng các yêu cầu của OEM và, với sự cho phép của khách hàng, sử dụng thương hiệu của khách hàng.
Q5. Bao bìPcác thước đo:
A: Kích thước của SKD là 1830×460×840mm, và một thùng chứa 40HQ có thể chứa 96 đơn vị.
Kích thước của CKD là 1250 × 760 × 380mm, và một thùng chứa 40HQ có thể chứa 170 đơn vị.
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
A: Chúng tôi thường đề nghị MOQ là 40HQ, có thể được trộn với các xe máy hoàn chỉnh khác nhau và phụ tùng thay thế. Đối với đơn đặt hàng đầu tiên với số lượng nhỏ, số lượng 20GP cũng được chấp nhận.Cảm ơn sự hiểu biết của bạn rằng chúng tôi không xử lý xuất khẩu bán lẻ.
Q7. Sau bán hàngSdịch vụ:
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ trực tuyến 24 giờ để giải quyết các vấn đề về chất lượng bất cứ lúc nào và đảm bảo cung cấp tất cả các phụ tùng thay thế gốc để đảm bảo trải nghiệm sau bán hàng không lo lắng của bạn.
Người liên hệ: Mr. Unitan Deng
Tel: +86-159 2394 4281